Starfsfólk

Starfsfólk
Nafn Starfsheiti Netfang
A Aðalbjörg Jónsdóttir Líffræðingur
Aðalbjörg Jónsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: sýnataka - aldursgreiningar

Agnar Már Sigurðsson Rannsóknamaður
Agnar Már Sigurðsson
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - aldurgreining

Agnar Steinarsson Sjávarlíffræðingur
Agnar Steinarsson
Sjávarlíffræðingur
Agnes Eydal Líffræðingur
Agnes Eydal
Líffræðingur

Í leyfi.

Starfssvið: dýrasvif

Alexander Oddsson Vélstjóri
Alexander Oddsson
Vélstjóri
Alice Benoit-Cattin Efnafræðingur
Alice Benoit-Cattin
Efnafræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752064
Andreas Macrander Haffræðingur
Andreas Macrander
Haffræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752062
Anika Karen Guðlaugsdóttir Fiskifræðingur
Anika Karen Guðlaugsdóttir
Fiskifræðingur

Starfssvið: hryggleysingjar - stofnmat

 

Anna Heiða Ólafsdóttir Fiskifræðingur
Anna Heiða Ólafsdóttir
Fiskifræðingur

Starfssvið: uppsjávarlífríki - makríll - kolmunni - vöxtur - útbreiðsla og far - stofnmat - bergmálsfræði

Ferilskrá

Anna Ragnheiður Grétarsdóttir Rannsóknamaður
Anna Ragnheiður Grétarsdóttir
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - myndgreiningar

 

Arnar Björnsson Líffræðingur
Arnar Björnsson
Líffræðingur

Starfssvið: sýnataka - magagreiningar

Arnþór Bragi Kristjánsson Tæknimaður
Arnþór Bragi Kristjánsson
Tæknimaður

Starfssvið: neðansjávarmyndavélar

 

Aron Örn Birkisson Háseti
Aron Örn Birkisson
Háseti
Auður Súsanna Bjarnadóttir Líffræðingur
Auður Súsanna Bjarnadóttir
Líffræðingur

Sérsvið: sýnataka - aldursgreiningar

 

Auður Þórhildur Ingólfsdóttir Bókari
Auður Þórhildur Ingólfsdóttir
Bókari
Axel Hilmarsson Háseti
Axel Hilmarsson
Háseti
Á Ásgeir Gunnarsson Fiskifræðingur
Ásgeir Gunnarsson
Fiskifræðingur

Sérsvið: frjósemi og atferli botnfiska - stofnmat - steinbítur - hlýri

Ritaskrá

 

Ásmundur Bergmann Sveinsson Skipstjóri
Ásmundur Bergmann Sveinsson
Skipstjóri
Ásta Guðmundsdóttir Sviðsstjóri
Ásta Guðmundsdóttir
Sviðsstjóri
Ásta Kristín Guðmundsdóttir Náttúrufræðingur
Ásta Kristín Guðmundsdóttir
Náttúrufræðingur
Ástþór Gíslason Sjávarlíffræðingur
Ástþór Gíslason
Sjávarlíffræðingur

Sérsvið: dýrasvif

B Bárður Jón Grímsson Umsjónarmaður útgerðar
Bárður Jón Grímsson
Umsjónarmaður útgerðar
Benóný Jónsson Líffræðingur
Benóný Jónsson
Líffræðingur
Birkir Bárðarson Fiskifræðingur
Birkir Bárðarson
Fiskifræðingur

Starfssvið: loðna

Bjarki Þór Elvarsson Tölfræðingur
Bjarki Þór Elvarsson
Tölfræðingur

Starfssvið: stofnmat - líkanagerð

 

Bjarni Már Ólafsson Vélstjóri
Bjarni Már Ólafsson
Vélstjóri
Bjarni Sveinsson Háseti
Bjarni Sveinsson
Háseti
Björgvin Bergsson Bátsmaður
Björgvin Bergsson
Bátsmaður
Björn Björnsson Fiskifræðingur
Björn Björnsson
Fiskifræðingur
Björn Darri Sigurðarson
Björn Guðjónsson Tölvufræðingur
Björn Guðjónsson
Tölvufræðingur
Björn Gunnarsson Sjávarlíffræðingur
Björn Gunnarsson
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: fiskungviði

Björn Rúnar Agnarsson Háseti
Björn Rúnar Agnarsson
Háseti
Björn Sigurðarson Rafeindavirki
Björn Sigurðarson
Rafeindavirki
Björn Æ. Steinarsson Fiskifræðingur
Björn Æ. Steinarsson
Fiskifræðingur
Brynjólfur Már Þorsteinsson Starfsmaður Grandaskála
Brynjólfur Már Þorsteinsson
Starfsmaður Grandaskála
Brynjólfur Sigurðsson Háseti
Brynjólfur Sigurðsson
Háseti
Bylgja Sif Jónsdóttir Líffræðingur
Bylgja Sif Jónsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: botndýr

C Christophe Pampoulie Erfðafræðingur
Christophe Pampoulie
Erfðafræðingur
Cecilia Kvaavik Doktorsnemi
Cecilia Kvaavik
Doktorsnemi

Starfssvið: makríll

D Davíð Þór Óðinsson Jarðfræðingur
Davíð Þór Óðinsson
Jarðfræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752020
Díana Guðmundsdóttir Líffræðingur
Díana Guðmundsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: aldursgreiningar - myndgreiningar

 

E Einar Hjörleifsson Sjávarlíffræðingur
Einar Hjörleifsson
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: stofnmat (þorskur) - aflareglur

 

Einar Hreinsson Sjávarútvegsfræðingur
Einar Hreinsson
Sjávarútvegsfræðingur

Starfssvið: veiðarfærarannsóknir

 

Elzbieta Baranowska Fiskifræðingur
Elzbieta Baranowska
Fiskifræðingur

Starfssvið: botnfiskar - stofnmat - fiskungviði

 

Eric dos Santos Líffræðingur
Eric dos Santos
Líffræðingur
Erlingur Hauksson Sjávarlíffræðingur
Erlingur Hauksson
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: sjávarvistfræði

 

Eydís H. Njarðardóttir Rannsóknamaður
Eydís H. Njarðardóttir
Rannsóknamaður
Eydís S. Eiríksdóttir Jarðefnafræðingur
Eydís S. Eiríksdóttir
Jarðefnafræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752065
Eygló Ólafsdóttir Náttúrufræðingur
Eygló Ólafsdóttir
Náttúrufræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752085
Eyrún Jónsdóttir Bókari
Eyrún Jónsdóttir
Bókari
F Filipa Isabel Pereira Samarra Vistfræðingur
Filipa Isabel Pereira Samarra
Vistfræðingur

Starfssvið: hvalir

Fjóla Rut Svavarsdóttir Líffræðingur
Fjóla Rut Svavarsdóttir
Líffræðingur

Í leyfi.

Freyr Arnaldsson Sjávarútvegsfræðingur
Freyr Arnaldsson
Sjávarútvegsfræðingur

Starfssvið: sýnataka - innsláttur gagna

 

Friðþjófur Árnason Líffræðingur
Friðþjófur Árnason
Líffræðingur
G Georg Haney Umhverfisfræðingur
Georg Haney
Umhverfisfræðingur

Starfssvið: veiðarfærarannsóknir

Gerður Pálsdóttir Rannsóknamaður
Gerður Pálsdóttir
Rannsóknamaður

Starfssvið: aldursgreiningar - innsláttur gagna

 

Gina Sape Sapanta Rannsóknamaður
Gina Sape Sapanta
Rannsóknamaður
Starfsstöð Ólafsvík
Sími 5752341

Starfssvið: þörungagreiningar

Gísli Arnór Víkingsson Sjávarlíffræðingur
Gísli Arnór Víkingsson
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: hvalir - sjávarvistfræði

Ritaskrá

Guðbjörn Jóhannsson Dagmaður í vél
Guðbjörn Jóhannsson
Dagmaður í vél
Guðjón Már Sigurðsson Fiskifræðingur
Guðjón Már Sigurðsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: flatfiskar - meðafli - brottkast - stofnmat

Ritaskrá

 

Guðmunda Björg Þórðardóttir Land- og umhverfisfræðingur
Guðmunda Björg Þórðardóttir
Land- og umhverfisfræðingur

Starfssvið: veiðibækur lax- og silungsveiði

 

Guðmundur Erlendsson Netamaður
Guðmundur Erlendsson
Netamaður
Guðmundur Ívar Ágústsson Yfirvélstjóri
Guðmundur Ívar Ágústsson
Yfirvélstjóri
Guðmundur Kristinn Magnússon Stýrimaður
Guðmundur Kristinn Magnússon
Stýrimaður
Guðmundur Óskarsson Fiskifræðingur
Guðmundur Óskarsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: síld - uppsjávarlífríki

Guðmundur Svafarsson Háseti
Guðmundur Svafarsson
Háseti
Guðmundur Þ. Sigurðsson Yfirstýrimaður
Guðmundur Þ. Sigurðsson
Yfirstýrimaður
Guðmundur Þórðarson Sviðsstjóri
Guðmundur Þórðarson
Sviðsstjóri
Guðni Guðbergsson Sviðsstjóri
Guðni Guðbergsson
Sviðsstjóri

Sérsvið: ferskvatnsfiskar

Feril- og ritaskrá

 

Guðrún Finnbogadóttir Líffræðingur
Guðrún Finnbogadóttir
Líffræðingur

Starfssvið: aldursgreiningar

 

 

Guðrún G. Þórarinsdóttir Sjávarlíffræðingur
Guðrún G. Þórarinsdóttir
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: hryggleysingjar - stofnmat

Guðrún Helgadóttir Jarðfræðingur
Guðrún Helgadóttir
Jarðfræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752046

Starfssvið: kortlagning hafsbotnsins

Gunnar Örvarsson Tölvunarfræðingur
Gunnar Örvarsson
Tölvunarfræðingur

Starfssvið: kerfisstjóri

Gunnhildur Vigdís Bogadóttir Rannsóknamaður
Gunnhildur Vigdís Bogadóttir
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - innsláttur gagna

 

H Hafsteinn Grétar Guðfinnsson
Hafsteinn Grétar Guðfinnsson
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752058

Starfssvið: svifþörungar

Hafþór Júlíusson Bátsmaður
Hafþór Júlíusson
Bátsmaður
Halldór Tyrfingsson
Haraldur Arnar Einarsson Fiskifræðingur
Haraldur Arnar Einarsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: veiðarfærarannsóknir

 

Heimir Örn Hafsteinsson Yfirstýrimaður
Heimir Örn Hafsteinsson
Yfirstýrimaður
Héðinn Valdimarsson Sviðsstjóri
Héðinn Valdimarsson
Sviðsstjóri
Hildur Pétursdóttir Sjávarvistfræðingur
Hildur Pétursdóttir
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: dýrasvif

Hilmar Sigurðsson Vélstjóri
Hilmar Sigurðsson
Vélstjóri
Hjalti Karlsson Sjávarlíffræðingur
Hjalti Karlsson
Sjávarlíffræðingur

Starfssvið: starfsstöðvarstjóri - hryggleysingjar - neðansjávarmyndavélar

 

Hlynur Árni Þorleifsson Líffræðingur
Hlynur Árni Þorleifsson
Líffræðingur

Starfssvið: botndýr

 

Hlynur Bárðarson Líffræðingur
Hlynur Bárðarson
Líffræðingur
Hlynur Heiðarsson Vélstjóri
Hlynur Heiðarsson
Vélstjóri
Hlynur Pétursson Líffræðingur
Hlynur Pétursson
Líffræðingur

Starfssvið: sýnataka - aldursgreiningar

 

Hrönn Egilsdóttir Sjávarvistfræðingur
Hrönn Egilsdóttir
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: kortlagning búsvæða

Ritaskrá

Upplýsingar úr Google Scholar

 
Hörður Hauksson Tölvunarfræðingur
Hörður Hauksson
Tölvunarfræðingur
Höskuldur Björnsson Verkfræðingur
Höskuldur Björnsson
Verkfræðingur

Starfssvið: stofnmat (ufsi, steinbítur) - aflareglur

 

I Ingi Rúnar Jónsson Líffræðingur
Ingi Rúnar Jónsson
Líffræðingur
Ingibjörg G. Jónsdóttir Sjávarvistfræðingur
Ingibjörg G. Jónsdóttir
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: hryggleysingjar - sjávarvistfræði - stofnmat

Ritaskrá

Ingvi Friðriksson Skipstjóri
Ingvi Friðriksson
Skipstjóri
Iris Hansen Líffræðingur
Iris Hansen
Líffræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752618
Í Ívar Egill Bjarnason Netamaður
Ívar Egill Bjarnason
Netamaður
J Jacek Sliwinski Tæknimaður
Jacek Sliwinski
Tæknimaður
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752153
James Kennedy Fiskifræðingur
James Kennedy
Fiskifræðingur

Starfssvið: hrognkelsi - grásleppa - rauðmagi

Ritaskrá

Upplýsingar úr Google Scholar

Upplýsingar úr Orcid

Jóhann Ármann Gíslason Rannsóknamaður
Jóhann Ármann Gíslason
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - röðun/steypun/sögun kvarna

 

Jóhann Garðar Þorbjörnsson Líffræðingur
Jóhann Garðar Þorbjörnsson
Líffræðingur
Starfsstöð Ólafsvík
Sími 5752340
Jóhann Salómon Andrésson Háseti
Jóhann Salómon Andrésson
Háseti
Jóhanna Margrét Haraldsdóttir
Jóhanna Margrét Haraldsdóttir
Jóhannes Guðbrandsson Líf- og stærðfræðingur
Jóhannes Guðbrandsson
Líf- og stærðfræðingur
Jóhannes Ingi Ragnarsson Rannsóknamaður
Jóhannes Ingi Ragnarsson
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - magagreiningar

 

Jón Hlöðver Friðriksson
Jón S. Ólafsson Vatnalíffræðingur
Jón S. Ólafsson
Vatnalíffræðingur
Jón Sólmundsson Fiskifræðingur
Jón Sólmundsson
Fiskifræðingur

Starfsvið: botnfiskar - stofnmælingar - fiskasamfélög

Ritaskrá

Upplýsingar úr Google Scholar

Jón Tómas Magnússon
Jón Tómas Magnússon
Jónas Páll Jónasson Fiskifræðingur
Jónas Páll Jónasson
Fiskifræðingur

Starfssvið: humar - hörpudiskur - hryggleysingjar

Ritaskrá

Jónbjörn Pálsson Fiskifræðingur
Jónbjörn Pálsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: sjaldgæfir fiskar - flatfiskar - stofnmat

 

Jónína Herdís Ólafsdóttir Sjávarvistfræðingur
Jónína Herdís Ólafsdóttir
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: starfsstöðvarstjóri - sjávarvistfræði

 

Julian Mariano Burgos Sjávarvistfræðingur
Julian Mariano Burgos
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: kortlagning búsvæða

Ritaskrá

Upplýsingar úr Google Scholar

Julie Ingham Skrifstofustjóri
K Karl Gunnarsson
Karl Gunnarsson
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752070

Starfssvið: botnþörungar

Klara Björg Jakobsdóttir Fiskifræðingur
Klara Björg Jakobsdóttir
Fiskifræðingur

Starfssvið: brjóskfiskar - djúpfiskar

Ritaskrá

Kristinn Guðmundsson Sjávarlíffræðingur
Kristinn Guðmundsson
Sjávarlíffræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752068

Starfssvið: vistfræði sjávar - svifþörungar/örverur - frumframleiðni - a-blaðgræna/litarefni - litur sjávar/gervitunglagögn - tölvustýrðar mælingar á gegnumstreymiskerfi

Ferilskrá

Ritaskrá

Kristinn Jónsson Háseti
Kristinn Jónsson
Háseti
Kristín Helgadóttir Mannauðsstjóri
Kristín Helgadóttir
Mannauðsstjóri
Kristín Jóhanna Valsdóttir Náttúrufræðingur
Kristín Jóhanna Valsdóttir
Náttúrufræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752071

Starfssvið: svifþörungar

Kristján H. Kristinsson Stýrimaður
Kristján H. Kristinsson
Stýrimaður
Kristján Kristinsson Fiskifræðingur
Kristján Kristinsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: botnfiskar - stofnmælingar - stofnmat

 

Kristján Sigurðsson Búfræðingur
Kristján Sigurðsson
Búfræðingur
L Leó Alexander Guðmundsson Líffræðingur
Leó Alexander Guðmundsson
Líffræðingur
Lilja Gunnarsdóttir Líffræðingur
Lilja Gunnarsdóttir
Líffræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752000
Lilja Vilborg Gunnarsdóttir Móttaka
Lilja Vilborg Gunnarsdóttir
Móttaka
Lísa Anne Libungan Sjávarvistfræðingur
Lísa Anne Libungan
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: dýrasvif - síld - vistfræði

Ritaskrá 

Linkedin

M M. Dolores Pérez-Hernández
M. Dolores Pérez-Hernández
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752604
Magnús Arinbjarnarson Stýrimaður
Magnús Arinbjarnarson
Stýrimaður
Magnús Danielsen Náttúrufræðingur
Magnús Danielsen
Náttúrufræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752072

Starfssvið: sjórannsóknir

Magnús Jóhannsson Fiskifræðingur
Magnús Jóhannsson
Fiskifræðingur
Magnús Thorlacius Fiskifræðingur
Magnús Thorlacius
Fiskifræðingur

Starfssvið: djúpfiskar - fiskmerkingar - stofnmat

 

Margrét Þorvaldsdóttir Skjalavörður
Margrét Þorvaldsdóttir
Skjalavörður
María Ásdís Stefánsdóttir Sviðsstjóri
María Ásdís Stefánsdóttir
Sviðsstjóri
Mary Frances Davidson Verkefnisstjóri
Mary Frances Davidson
Verkefnisstjóri
Matthías Oddgeirsson Stöðvarstjóri
Matthías Oddgeirsson
Stöðvarstjóri
N Njáll Hafsteinn Jóhannsson
Njáll Hafsteinn Jóhannsson
Njáll Jónsson Fiskeldisfræðingur
Njáll Jónsson
Fiskeldisfræðingur
Ó Ólafur S. Ástþórsson
Ólafur S. Ástþórsson
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752054
Ólafur V. Ingimundarson Vélstjóri
Ólafur V. Ingimundarson
Vélstjóri
P Pamela Woods Fiskifræðingur
Pamela Woods
Fiskifræðingur

Starfssvið: stofnmat - líkanagerð

Páll Böðvar Valgeirsson Rannsóknamaður
Páll Böðvar Valgeirsson
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - röðun/steypun/sögun kvarna

 

Páll Reynisson Verkfræðingur
Páll Reynisson
Verkfræðingur

Starfssvið: bergmálstækni

Páll Svavarsson Sjávarútvegsfræðingur
Páll Svavarsson
Sjávarútvegsfræðingur

Starfssvið: afladagbækur íslenskra fiskiskipa

 

Petrún Sigurðardóttir
R Rafn Sigurðsson Forritari
Rafn Sigurðsson
Forritari

Starfssvið: umsjón gagnagrunna - forritun

 

 

Ragnar Jóhannsson Sviðsstjóri
Ragnar Jóhannsson
Sviðsstjóri

Sérsvið: fiskeldi - hönnun fiskeldisbúnaðar - erfðafræði - líftækni - efnafræði - hönnun vinnsluferla

Ritaskrá

Ragnhildur Ólafsdóttir Rannsóknamaður
Ragnhildur Ólafsdóttir
Rannsóknamaður

Starfssvið: sýnataka - aldursgreininar

Ragnhildur Þ. Magnúsdóttir Líffræðingur
Ragnhildur Þ. Magnúsdóttir
Líffræðingur
Rakel Guðmundsdóttir Vatnavistfræðingur
Rakel Guðmundsdóttir
Vatnavistfræðingur
Starfsstöð Ísafjörður
Sími 5752306

Starfssvið: fjarðavistfræði - efnaferlar í seti - umhverfisáhrif frá laxeldi

Ritaskrá

Reynir Baldursson Vélstjóri
Reynir Baldursson
Vélstjóri
Reynir Loftsson Matsveinn
Reynir Loftsson
Matsveinn
S Sandra Magdalena Granquist Dýraatferlisfræðingur og vistfræðingur
Sandra Magdalena Granquist
Dýraatferlisfræðingur og vistfræðingur

Starfssvið: selir

Ritaskrá

Sif Guðmundsdóttir Líffræðingur
Sif Guðmundsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: sýnataka - aldursgreiningar

 

Sigfús Jóhannesson Rannsóknamaður
Sigfús Jóhannesson
Rannsóknamaður

Starfssvið: innsláttur gagna

 

Sigríður Kristín Ingvarsdóttir Aðalbókari
Sigríður Kristín Ingvarsdóttir
Aðalbókari
Sigrún Jóhannsdóttir Líffræðingur
Sigrún Jóhannsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: gagnavinnsla - aldursgreiningar

 

Sigurborg Jóhannsdóttir Vefumsjón og útgáfa
Sigurborg Jóhannsdóttir
Vefumsjón og útgáfa
Sigurður Guðjónsson Forstjóri
Sigurður Guðjónsson
Forstjóri
Sigurður Karvel Sigurðsson Yfirvélstjóri
Sigurður Karvel Sigurðsson
Yfirvélstjóri
Sigurður Már Einarsson Fiskifræðingur
Sigurður Már Einarsson
Fiskifræðingur
Sigurður Óskar Helgason Líffræðingur
Sigurður Óskar Helgason
Líffræðingur
Sigurður R. Guðmundsson Bryti
Sigurður R. Guðmundsson
Bryti
Sigurður Þór Jónsson Fiskifræðingur
Sigurður Þór Jónsson
Fiskifræðingur

Starfssvið: loðna - bergmálsmælingar

Sigurgeir Vilmundarson Stýrimaður
Sigurgeir Vilmundarson
Stýrimaður
Sigurlína Gunnarsdóttir Bókasafnsfræðingur
Sigurlína Gunnarsdóttir
Bókasafnsfræðingur

Starfssvið: fiskmerki - sýnataka - innsláttur gagna

 

Sigurvin Bjarnason Líffræðingur
Sigurvin Bjarnason
Líffræðingur
Sigvaldi Árnason Verkfræðingur
Sigvaldi Árnason
Verkfræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752088
Sóley Gréta Morthens Þróunarstjóri
Sóley Gréta Morthens
Þróunarstjóri
Sólmundur Már Jónsson Fjármálastjóri
Sólmundur Már Jónsson
Fjármálastjóri
Sólrún Sigurgeirsdóttir Líffræðingur
Sólrún Sigurgeirsdóttir
Líffræðingur

Starfssvið: dýrasvif

Sólveig Rósa Ólafsdóttir Efnafræðingur
Sólveig Rósa Ólafsdóttir
Efnafræðingur
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752066

Í leyfi.

Stefán Áki Ragnarsson Sjávarvistfræðingur
Stefán Áki Ragnarsson
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: hryggleysingjar - áhrif veiðarfæra á búsvæði

Ritaskrá

Stefán Úlfarsson Verkefnisstjóri
Steinunn Hilma Ólafsdóttir Sjávarvistfræðingur
Steinunn Hilma Ólafsdóttir
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: kortlagning búsvæða

Steinunn Þorsteinsdóttir Gjaldkeri / launafulltrúi
Steinunn Þorsteinsdóttir
Gjaldkeri / launafulltrúi
Svandís Eva Aradóttir Líffræðingur
Svandís Eva Aradóttir
Líffræðingur

Starfssvið: sýnavinnsla

Svanhildur Egilsdóttir
Svanhildur Egilsdóttir
Starfsstöð Reykjavík
Sími 5752035

Starfssvið: ljósmyndun

Ritaskrá

Sverrir Daníel Halldórsson Líffræðingur
Sverrir Daníel Halldórsson
Líffræðingur

Starfssvið: hvalir

Ritaskrá

Sæunn K. Erlingsdóttir Rannsóknamaður
Sæunn K. Erlingsdóttir
Rannsóknamaður
T Teresa Sofia Giesta da Silva Doktorsnemi
Teresa Sofia Giesta da Silva
Doktorsnemi

Starfssvið: dýrasvif

Tómas Árnason Fiskifræðingur
Tómas Árnason
Fiskifræðingur
Tumi Tómasson Forstöðumaður
V Valerie Chosson Líffræðingur
Valerie Chosson
Líffræðingur

Starfssvið: erfðafræði - hvalir - hvalasporðagrunnur

Ritaskrá

Valur Bogason Sjávarvistfræðingur
Valur Bogason
Sjávarvistfræðingur

Starfssvið: starfsstöðvarstjóri - stofnmælingar - botnfiskar

 

Viktor Þórir Ström Tölvufræðingur
Viktor Þórir Ström
Tölvufræðingur
Þ Þorleifur Frímann Guðmundsson Háseti
Þorleifur Frímann Guðmundsson
Háseti
Þorsteinn Búi Harðarson Háseti
Þorsteinn Búi Harðarson
Háseti
Þorsteinn Sigurðsson Sviðsstjóri
Þorsteinn Sigurðsson
Sviðsstjóri
Þorvaldur Gunnlaugsson Sérfræðingur
Þorvaldur Gunnlaugsson
Sérfræðingur

Starfssvið: hvalir - stofnmat

Ritaskrá

Þór Heiðar Ásgeirsson Aðstoðarforstöðumaður
Þór Heiðar Ásgeirsson
Aðstoðarforstöðumaður
Þóra Vignisdóttir Skrifstofustjóri
Þóra Vignisdóttir
Skrifstofustjóri
Æ Ævar Rafn Þrastarson Vélstjóri
Ævar Rafn Þrastarson
Vélstjóri
Ö Örn Guðnason Rannsóknamaður
Örn Guðnason
Rannsóknamaður

Starfssvið: innsláttur gagna

 

K Kristinn Guðnason

Starfssvið: líkanagerð

W Warsha Singh
T Tomas Didrikas
Fannst þér efnið á síðunni hjálplegt?